กระดานข่าวการใช้งาน

วิชา 412141 ช่วยตอบด้วยค่ะ ด่วนค่ะ

วิชา 412141 ช่วยตอบด้วยค่ะ ด่วนค่ะ

oleh วสนันทน์ -
Jumlah balasan: 0
ประชาสัมพันธ์การเข้าทดสอบความรู้ความสามารถทางคอมพิวเตอร์ โดยผ่านระบบ e-learning ของมหาวิทยาลัย(ด่วนมากที่สุด)
ขอให้นักศึกษาหลักสูตรที่กำหนดให้เรียนวิชา 412 141 คอมพิวเตอร์ขั้นแนะนำสำหรับนักศึกษา คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ สมัครเข้ารับการทดสอบความรู้ความสามารถทางคอมพิวเตอร์และเทคโนโลยีขั้นพื้นฐาน ซึ่งจะประกาศรับสมัครประมาณวันที่ 2 - 13 มิ.ย. 2551

หนูเห็นประกาศไว้ แต่ พอเข้ามาใน e-learning ก็ทำอะไรไม่ได้ ค้นหาแล้วไม่พบรายวิชาค่ะ เห็นมีนศ.โพสต์ไว้แล้ว แต่ไม่มีการตอบรับค่ะ เลยโพสต์อีกที รบกวนอาจารย์ช่วยบอกอะไรด้วยค่ะ เพราะว่าเป็นวิชา บังคับที่ต้องลง ทุกคน เลยอยากทราบว่า ต้องทำยังไง แล้วมีปัญหาตรงไหนยังไง หนูจะได้ไปแจ้งเพื่อนๆ ที่คณะที่จะต้องลงวิชานี้ค่ะ ขอบคุณค่ะ