กระดานข่าวการใช้งาน

report score ไม่สามารถ download ในรูป exel หรือ word ได้

report score ไม่สามารถ download ในรูป exel หรือ word ได้

de เพียงตา สาตรักษ์ -
Número de respuestas: 2

ต้องการ print ใบคะแนน ของนักศึกษา ไม่ว่าจะ downlaod เป็น excel format หรือ word format เปดแล้ว ไม่มีข้อมูล คะ  

En respuesta a เพียงตา สาตรักษ์

Re: report score ไม่สามารถ download ในรูป exel หรือ word ได้

de ผศ.เด่นพงษ์ สุดภักดี -
ไม่ทราบว่าอาจารย์หมายถึงวิชา 664306 ใช่มั๊ยครับ เพราะผมลอง download excel file ของ pre-test ก็อ่านได้ตามปกติครับ