กระดานข่าว

การปรับเปลี่ยนรายละเอียดแผนการสอนใน Rotation -

การปรับเปลี่ยนรายละเอียดแผนการสอนใน Rotation -

by อ.ขวัญสุดา บุญทศ -
Number of replies: 0

สวัสดีค่ะนักศึกษากลุ่มที่ 3 

สำหรับ Rotation 3 นี้ มีการปรับเปลี่ยนแผนการสอนกลับมาเป็นแบบเดิม เนื่องจากสถานการณ์การระบาดของโควิด 19 ดีขึ้น  แต่มีกิจกรรมการสอบลงกอง และการทำ Nursing care conference 2 case เช่นเดิม ดังนั้นขอให้นักศึกษาศึกษารายละเอียดวิชาที่อาจารย์แขวนไว้ใน e-Learning ให้ดี เพื่อป้องกันการสับสน สำหรับพรุ่งนี้ คือการฝึกวันแรก เราจะพบกันที่ห้องกลุ่มย่อย ตามรายละเอียดในคู่มือค่ะ รายละเอียดกิจกรรมก็อยู่ในคู่มือเช่นกัน

ขอบคุณค่ะ