News forum

การตัดเกรด

การตัดเกรด

by ทศพร -
Number of replies: 2
อาจารย์ครับ A Maths II ตัด ที่ 80 คะแนนเท่านั้นเหรอคับ
In reply to ทศพร

Re: การตัดเกรด

ตามเกณฑ์ที่ set ไว้คือ A ที่ 80 ครับ

แต่ทั้งนี้ก็อาจจะมีการปรับเปลี่ยนได้บ้าง ขึ้นอยู่กับดุลยพินิจของคณาจารย์ในการประชุมตัดเกรดของแต่ละครั้ง

อย่ากังวลเลย  เตรียมตัวสอบวิชาอื่นดีกว่า

What was,was?  What will be, will be?

smile

In reply to รองศาสตราจารย์เกียรติฟ้า ตั้งใจจิต

Re: การตัดเกรด

by รศ.ยุวรัตน์ เงินเย็น -

เห็นด้วยกับอ.เกียรติฟ้านะค่ะ อย่าคิดมาก ไปอ่านหนังสือวิชาอื่นดีกว่า

ถ้าไม่ได้ A Math II แต่ได้ A วิชาอื่น ๆ ก็ ok แล้ว

^_^

ปล. ทำไมรูปคุณกับตัวจริงดูไม่เหมือนกันเลยเนอะ