News forum

report

report

by สราวุฒิ เพียวิเศษ -
Number of replies: 8

My name is Sarawut  PIAWISET. My IDNUMBER 503040949-6.

In reply to สราวุฒิ เพียวิเศษ

Re: report

by นายภาณุวัฒน์ พลมณี -
ดีคร้าฟ กุ๊ก เน้อ อ smile
In reply to นายภาณุวัฒน์ พลมณี

Re: report

by รศ.ยุวรัตน์ เงินเย็น -

ดี กุ๊ก น๊า

ว่าแต่ ทำไม ส.ส. ดูเป็นการเป็นงานจัง สมแล้วที่เป็น ส.ส.

ไม่เห็นเป็นวัยรุ่นอย่างเราเลย เน๊อะกุ๊กเน๊อะ

ขวัญ-ขวัญ

In reply to สราวุฒิ เพียวิเศษ

ตอบ: report

by รสสุคนธ์ -

อิอิ

อาจารย์อ่า

ตั๊กนะคร้า

In reply to รสสุคนธ์

Re: ตอบ: report

ดี ดี ตั๊ก นะจ๊ะ

ว่าแต่ ตั๊กจะอยู่พวกเดียวกับอาจารย์กับกุ๊ก (วัยรุ่น) หรือจะอยู่พวกเดียวกับคนจริงจังแบบ ส.ส.

ปล.เดี๋ยวนี้เค้ายิ่งรณรงค์ไม่ให้แบ่งพรรคแบ่งพวก อาจารย์ก็ยังให้คุณเลือกพวกอีกนะเนี่ย ช่างเป็นอาจารย์ที่ไม่ดีจริง ๆ อิ อิ

Attachment 1236737.gif
In reply to รศ.ยุวรัตน์ เงินเย็น

ตอบ: Re: ตอบ: report

by รสสุคนธ์ -

เปงพวกเด่วกานกะอาจารย์  อ

ดีก่าคร้า  ไม่อยากจิงจัง กะชีวิตมากมาย มานจาปวดหัวป่าวๆๆ

อิอิ

In reply to รสสุคนธ์

Re: ตอบ: Re: ตอบ: report

คนสวยก็ต้องอยู่ด้วยกันอยู่แล้วแหละเนอะ ปล่อยให้คนไม่หล่อ (ส.ส.) อยู่คนเดียว ซะให้เข็ด โทษฐานจิงจังเกินปาย

In reply to รศ.ยุวรัตน์ เงินเย็น

by ขวัญจิต -

มารายงานตัวค่ะอาจารย์ ขวัญ

นี่*ขวัญ*ค่ะ....ฟังดูแล้วงงดีนะคะ...คริๆๆ

พอดีหนูแวะเข้ามาโหลดไฟล์บท 9 กะ การบ้านอ่ะค่ะ

แต่ว่าตามหาไม่เจอไม่รุ้ไปแอบอยุ่หนัย.....อาจารย์ช่วยหนูด้วยคะ

อิๆๆ....อาจารย์ลงไว้ยังคะ....รึว่าช่วงนี้กำลังตรวจข้อสอบเด็กๆๆอยุ่คะ

อย่าลืมทานข้าวกะดูแลสุขภาพด้วยนะคะ.....เดี๋ยวจาไม่สบายคะ

กลัวไม่ได้สอบ....เดี๋ยวจาไม่มีเวลาออกข้อสอบให้พวกหนู...อิๆๆ

ฝันหวานค่ะ.....................

In reply to ขวัญจิต

โทษทีนะขวัญที่ลงช้า ขวัญขอโทษ อิ อิ เอาให้งงกันไปเลย

กินข้าวเยอะๆเหมือนกันน๊า จะได้แข็งแรง

ถึงจาไม่สบายแค่ไหน ก็จะต้องออกข้อสอบให้ได้ เพราะอยากแกล้งเด็กๆอ่ะ ได้แกล้งเด็กทีไร มีความสุขทุกที ไม่รุ๊เปงไร