กระดานข่าว

ขอความร่วมมือนักศึกษาในการประเมินอาจารย์ผู้สอน

ขอความร่วมมือนักศึกษาในการประเมินอาจารย์ผู้สอน

- รศ.ภัทร วิรมย์รัตน์ の投稿
返信数: 0

หลังจบการบรรยายแต่ละหัวข้อ ขอความร่วมมือนักศึกษาในการประเมินอาจารย์ด้วยครับ โดยอาจารย์ได้แนบลิ้งค์ google form จำนวน 7 links โดยแต่ละ link มีหัวข้อบรรยายจำนวน 10 หัวข้อโดยเรียงตามตารางสอนครับ

นอกจากนี้อาจารย์ได้แนบว่าหัวข้อใดอยู่ใน link ใดมาด้วยครับในกรณีที่ นศพ. ลืมสามารถดูได้ครับ

ในการประเมิน นศพ.จำเป็นต้อง log in เข้า KKU mail ก่อนประเมินครับเพื่อป้องกันคนนอกเข้ามาทำครับ อย่างไรก็ตามจะไม่ปรากฎรายชื่อหรือ email ผู้ประเมินในตอนท้าย ดังนั้น นศพ.ประเมินได้ตามสะดวกเลยครับจะไม่มีการโยงมาถึงตัว นศพ. แต่อย่างใด