กระดานข่าว

ขอความร่วมมือประเมินการสอนบรรยาย

ขอความร่วมมือประเมินการสอนบรรยาย

รศ.ภัทร วิรมย์รัตน์ -
回帖数:0
ขอความร่วมมือ นศพ. ที่น่ารักทุกคนครับ ให้น้องๆช่วยทำแบบประเมินการสอนบรรยายของอาจารย์ในแต่ละหัวข้อให้ด้วยครับ 
เพื่อนำไปใช้ในการปรับปรุงในบล็อกถัดไปครับ ดังนั้นความคิดเห็นของ นศพ. มีความสำคัญมากครับและอาจารย์รับไปพิจารณาเสมอมาครับ

ขอบคุณน้องๆทุกคนที่มีส่วนร่วมช่วยพัฒนาการเรียนการสอนของภาควิชาครับ
คณาจารย์ฝ่ายการศึกษาก่อนปริญญาภาควิชากุมารเวชศาสตร์